LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

GRE Women's Super League

GRE Women's Super League

Hiệp 1

18:45

50'

1
AO Rea (W)
AO Rea (W)
1-1
OFI FC (w)

OFI FC (w)

1-1
ITA Campionato Primavera 1

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

19:00

39'

1
AC Milan Youth
AC Milan Youth
0-0
Genoa Youth

Genoa Youth

1
0-0
ITA Campionato Primavera 2

ITA Campionato Primavera 2

Hiệp 1

19:30

7'

Palermo Youth
Palermo Youth
0-0
Benevento (Youth)

Benevento (Youth)

0-0
BRA Paulista Women's League

BRA Paulista Women's League

Hiệp 1

19:30

1'

Paysandu (W)
Paysandu (W)
0-0
Tiradentes PA (W)

Tiradentes PA (W)

0-0
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

Hiệp 1

19:00

37'

Saint Etienne(w)
Saint Etienne(w)
1-0
Guingamp (w)

Guingamp (w)

1-0
Nigeria National League

Nigeria National League

Hiệp 1

19:00

39'

Inter Lagos
Inter Lagos
1-0
Ikorodu City FC

Ikorodu City FC

1-0
URU Primera Division

URU Primera Division

Hiệp 1

03:00

FT

Plaza Colonia
Plaza Colonia
3-2
Boston River

Boston River

0-1
ARM Premier League

ARM Premier League

Hiệp 1

17:00

FT

FK Van
FK Van
4-0
Shirak

Shirak

0-0
BRA Paulista Women's League

BRA Paulista Women's League

Hiệp 1

01:15

FT

Sampaio Correa(w)
Sampaio Correa(w)
1-1
IAPE (W)

IAPE (W)

0-0
GER Frauen Bundesliga

GER Frauen Bundesliga

Hiệp 1

00:30

FT

Rb Leipzig(w)
Rb Leipzig(w)
0-0
Nurnberg (w)

Nurnberg (w)

0-0
IRE Leinster Senior League

IRE Leinster Senior League

Hiệp 1

02:30

FT

St Patricks CY
St Patricks CY
3-2
Firhouse Clover FC

Firhouse Clover FC

3-1
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

Hiệp 1

03:00

FT

Lyon(w)
Lyon(w)
5-0
Lille (w)

Lille (w)

2-0
CHN Women's Super League

CHN Women's Super League

Hiệp 1

14:00

FT

Shaanxi(w)
Shaanxi(w)
3-1
Hebei CFFC (w)

Hebei CFFC (w)

1-1
CRC Women's Primera Division

CRC Women's Primera Division

Hiệp 1

09:00

FT

Cs Herediano(w)
Cs Herediano(w)
0-1
Sporting FC (w)

Sporting FC (w)

0-1
NIR Central Premier League

NIR Central Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

Rathfriland Rangers
Rathfriland Rangers
0-2
Banbridge Town

Banbridge Town

0-1
MYA Professional League

MYA Professional League

Hiệp 1

16:30

FT

Shan United
Shan United
3-2
Kachin United FC

Kachin United FC

1-1
RWA National League

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Gorilla FC
Gorilla FC
1-4
APR FC

APR FC

0-1
ENG Northern League Division One

ENG Northern League Division One

Hiệp 1

03:00

FT

Brighouse Town
Brighouse Town
0-1
Sheffield FC

Sheffield FC

0-0
LUX Honour Division

LUX Honour Division

Hiệp 1

02:00

FT

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher
3-2
Hostert

Hostert

3-0
BUL First League

BUL First League

Hiệp 1

17:30

FT

Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
0-1
Arda

Arda

0-0
KSA Professional League

KSA Professional League

Hiệp 1

01:00

FT

Al Nassr
Al Nassr
4-1
Al-Riyadh

Al-Riyadh

2-0
ENG Isthmian League One

ENG Isthmian League One

Hiệp 1

02:45

FT

Witham Town
Witham Town
3-2
Maldon Tiptree

Maldon Tiptree

1-2
KEN Premier League

KEN Premier League

Hiệp 1

17:00

FT

KCB
KCB
0-0
FC Talanta

FC Talanta

0-0
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

Hiệp 1

16:00

FT

Esteghlal Dushanbe
Esteghlal Dushanbe
2-0
Ravshan Kulob

Ravshan Kulob

2-0
Hiệp 1

17:45

90+'

4
Hapoel Haifa U19
Hapoel Haifa U19
1-2
Maccabi Netanya U19

Maccabi Netanya U19

1
1-1

17:50

87'

3
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
2-2
Maccabi Haifa U19

Maccabi Haifa U19

2
1-1

18:00

79'

1
Spartak Moscow
Spartak Moscow
3-0
Krylya Sovetov

Krylya Sovetov

1
2-0

18:00

77'

2
Pacos de Ferreira
Pacos de Ferreira
2-1
Penafiel

Penafiel

2
1-1

18:00

76'

1
Porto B
Porto B
1-2
AVS Futebol SAD

AVS Futebol SAD

2
0-1

18:00

74'

Hertha Berlin U19
Hertha Berlin U19
2-1
Hannover 96 U19

Hannover 96 U19

2
1-0

18:00

78'

2
Carl Zeiss Jena U19
Carl Zeiss Jena U19
0-1
VfL Wolfsburg U19

VfL Wolfsburg U19

1
0-1

18:00

79'

UDG Tenerife Egatesa(w)
UDG Tenerife Egatesa(w)
2-0
Granada CF(w)

Granada CF(w)

2
1-0

18:00

79'

1
icel idmanyurdu spor kulubu
icel idmanyurdu spor kulubu
0-0
Altinordu

Altinordu

1
0-0

18:00

78'

Kucukcekmece
Kucukcekmece
0-2
Yeni Orduspor

Yeni Orduspor

2
0-1

18:00

77'

1
Svay Rieng FC
Svay Rieng FC
1-2
ISI Dangkor Senchey FC

ISI Dangkor Senchey FC

1-1

18:00

82'

1
True Bangkok United
True Bangkok United
3-0
Khonkaen United

Khonkaen United

1
3-0

18:00

83'

3
Singha GB Kanchanaburi
Singha GB Kanchanaburi
0-0
Phrae United FC

Phrae United FC

2
0-0

18:00

82'

1
Nakhon Si United FC
Nakhon Si United FC
1-1
Suphanburi FC

Suphanburi FC

2
1-0

18:00

82'

1
Essen Schonebeck(w)
Essen Schonebeck(w)
0-1
SC Freiburg (w)

SC Freiburg (w)

2
0-1

18:00

81'

2
1
FK Gilan Gabala
FK Gilan Gabala
0-3
FK Kapaz Ganca

FK Kapaz Ganca

1
0-1

18:00

79'

Binh Dinh
Binh Dinh
2-3
CLB Thanh Hoa

CLB Thanh Hoa

2
0-2

18:00

75'

2
Nam Dinh FC
Nam Dinh FC
0-2
Cong An Ha Noi FC

Cong An Ha Noi FC

1
0-1

18:00

82'

1
Bangkok
Bangkok
1-1
Thonburi United FC

Thonburi United FC

1
1-1

18:00

82'

Real Succes
Real Succes
1-2
Gagauziya

Gagauziya

1-0

18:00

82'

Olimp Comrat
Olimp Comrat
2-1
Speranta Nisporeni

Speranta Nisporeni

1-1

18:00

82'

Flacara Falesti
Flacara Falesti
4-6
Saxan Ceadir Lunga

Saxan Ceadir Lunga

2-2

18:00

78'

Banat Girls (w)
Banat Girls (w)
1-3
ASU Politehnica Timisoara (w)

ASU Politehnica Timisoara (w)

2
0-3

18:00

81'

Kaya FC
Kaya FC
1-1
Davao Aguilas

Davao Aguilas

0-1

18:00

79'

2
Fabril Barreiro
Fabril Barreiro
0-1
Vitoria Setubal

Vitoria Setubal

0-1

18:00

81'

3
Kayserispor U19
Kayserispor U19
0-1
Buyuksehir BLD.Spor U19

Buyuksehir BLD.Spor U19

3
0-1

18:00

85'

ND Ilirija U19
ND Ilirija U19
1-0
ND Gorica U19

ND Gorica U19

1
1
0-0

18:00

81'

1
Deportivo La Coruna(w)
Deportivo La Coruna(w)
4-2
Athletic Bilbao B Women

Athletic Bilbao B Women

1
2-2

18:00

80'

Cacereno (W)
Cacereno (W)
2-2
CE Europa (w)

CE Europa (w)

1-1

18:00

73'

Levante B(w)
Levante B(w)
1-0
CFF Albacete (w)

CFF Albacete (w)

1-0

18:00

79'

1
Calavera CF U19
Calavera CF U19
1-1
San Felix CF U19

San Felix CF U19

1
1-0

18:00

80'

Real Madrid U19
Real Madrid U19
6-0
Merida UD U19

Merida UD U19

0-0

18:00

69'

1
Sevilla U19
Sevilla U19
2-0
Cadiz U19

Cadiz U19

2
1-0

18:00

84'

FC Kosice U19
FC Kosice U19
2-3
MSK Zilina U19

MSK Zilina U19

0-3

18:00

88'

HNK Cibalia U19
HNK Cibalia U19
1-2
ZNK Osijek U19

ZNK Osijek U19

3
0-1

18:00

79'

Trento U19
Trento U19
2-0
San Marino Academy U19

San Marino Academy U19

1
1
2-0

18:00

80'

1
Nkwazi
Nkwazi
0-2
NAPSA Stars

NAPSA Stars

3
0-0

18:00

83'

1
CD Don Benito (W)
CD Don Benito (W)
0-1
FC Malaga City (W)

FC Malaga City (W)

1
0-0

18:00

83'

1
Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
2-2
KR Reykjavik

KR Reykjavik

1
0-2

18:05

76'

Muangthong United
Muangthong United
1-1
Hokkaido Consadole Sapporo

Hokkaido Consadole Sapporo

0-0

18:30

45'

Sepahan
Sepahan
0-0
Mes Rafsanjan

Mes Rafsanjan

0-0

18:30

45'

Naft Misan
Naft Misan
1-0
Naft Alwasat

Naft Alwasat

1-0

18:30

48'

Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
0-0
Esteghlal Khozestan

Esteghlal Khozestan

1
0-0

18:30

53'

2
Samut Prakan City
Samut Prakan City
2-0
Lampang FC

Lampang FC

2-0

18:30

49'

2
Inter Milan(w)
Inter Milan(w)
0-1
Sampdoria (w)

Sampdoria (w)

1
0-1

18:30

53'

1
Arenas Club de Getxo U19
Arenas Club de Getxo U19
0-0
Real Sociedad U19

Real Sociedad U19

0-0

18:30

52'

CD Roda U19
CD Roda U19
0-0
Albacete U19

Albacete U19

0-0

18:30

50'

1
Osasuna B (W)
Osasuna  B (W)
0-0
Real Sociedad II (w)

Real Sociedad II (w)

0-0

18:30

51'

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Etincelles

Etincelles

1
2-1

18:45

50'

1
AO Rea (W)
AO Rea (W)
1-1
OFI FC (w)

OFI FC (w)

1-1

18:45

52'

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Etincelles

Etincelles

2-1

18:50

49'

Al Noor
Al Noor
0-1
Al Sahel

Al Sahel

1
0-1

19:00

39'

1
Aalborg(w)
Aalborg(w)
0-0
AGF Kvindefodbold APS (w)

AGF Kvindefodbold APS (w)

0-0

19:00

40'

Kolding B(w)
Kolding B(w)
0-1
Brondby IF (w)

Brondby IF (w)

0-1

19:00

39'

Arema
Arema
2-1
Persis Solo FC

Persis Solo FC

2
2-1

19:00

39'

Borneo FC Samarinda
Borneo FC Samarinda
0-0
PSIS Semarang

PSIS Semarang

0-0

19:00

38'

FK Rudar Pljevlja
FK Rudar Pljevlja
1-0
Arsenal Tivat

Arsenal Tivat

1-0

19:00

40'

Greuther Fürth
Greuther Fürth
0-0
1. FC Magdeburg

1. FC Magdeburg

1
0-0

19:00

39'

Hamburger SV
Hamburger SV
1-1
SC Paderborn 07

SC Paderborn 07

1-1

19:00

40'

Kaiserslautern
Kaiserslautern
1-0
Hertha Berlin

Hertha Berlin

1-0

19:00

38'

1
FK Zvijezda 09
FK Zvijezda 09
0-0
Borac Banja Luka

Borac Banja Luka

0-0

19:00

38'

1
FK Sloga Doboj
FK Sloga Doboj
0-0
Posusje

Posusje

0-0

19:00

38'

Greuther Furth U19
Greuther Furth U19
0-0
VfB Stuttgart U19

VfB Stuttgart U19

0-0

19:00

0'

SC Verl U19
SC Verl U19
0-0
Paderborn U19

Paderborn U19

0-0

19:00

37'

Saint Etienne(w)
Saint Etienne(w)
1-0
Guingamp (w)

Guingamp (w)

1-0

19:00

39'

Hannover 96 Am
Hannover 96 Am
1-0
FC Kilia Kiel

FC Kilia Kiel

1
1-0

19:00

42'

FK Rinija
FK Rinija
0-0
FK Makedonija Gjorce Petrov

FK Makedonija Gjorce Petrov

1
0-0

19:00

36'

Radnicki 1923 Kragujevac
Radnicki 1923 Kragujevac
0-0
Backa Topola

Backa Topola

0-0

19:00

38'

Persepolis
Persepolis
1-0
Persepolis Pakdasht

Persepolis Pakdasht

1-0

19:00

39'

1
AC Milan Youth
AC Milan Youth
0-0
Genoa Youth

Genoa Youth

1
0-0

19:00

39'

Buriram United
Buriram United
1-0
Nakhon Pathom FC

Nakhon Pathom FC

1-0

19:00

39'

Chiangmai United FC
Chiangmai United FC
0-0
Nakhon Ratchasima

Nakhon Ratchasima

1
0-0

19:00

36'

2
KF Besa Doberdoll
KF Besa Doberdoll
1-1
Pobeda Prilep

Pobeda Prilep

1-1

19:00

40'

1
FK Skopje
FK Skopje
1-0
FK Novaci

FK Novaci

1
1-0

19:00

39'

FK Karaorman
FK Karaorman
0-0
Detonit Junior

Detonit Junior

0-0

19:00

36'

1
FK Teteks Tetovo
FK Teteks Tetovo
0-0
FK Bashkimi

FK Bashkimi

1
0-0

19:00

39'

Manchester City(w)
Manchester City(w)
0-1
Aston Villa (w)

Aston Villa (w)

1
0-1

19:00

40'

Blackburn Rovers U21
Blackburn Rovers U21
0-0
Reading U21

Reading U21

0-0

19:00

0'

Victoria Bardar
Victoria Bardar
0-0
Dinamo-Auto

Dinamo-Auto

0-0

19:00

42'

Volos Nps U19
Volos Nps U19
2-0
PAS Lamia U19

PAS Lamia U19

2-0

19:00

39'

1
Gor Mahia
Gor Mahia
0-2
Nzoia Sugar

Nzoia Sugar

1
0-2

19:00

39'

1
Muranga
Muranga
0-1
Ulinzi Stars Nakuru

Ulinzi Stars Nakuru

0-1

19:00

40'

1
FC Vitebsk
FC Vitebsk
1-0
Energetik-BGU Minsk

Energetik-BGU Minsk

1-0

19:00

39'

Lion City Sailors
Lion City Sailors
1-0
Hougang United FC

Hougang United FC

1
1-0

19:00

37'

Prishtina
Prishtina
1-0
KF Fushe Kosova

KF Fushe Kosova

1-0

19:00

38'

1
KF Llapi
KF Llapi
2-1
FC Ballkani

FC Ballkani

1
2-1

19:00

38'

1
Malisheva
Malisheva
0-0
KF Liria Prizren

KF Liria Prizren

1
0-0

19:00

38'

1
NK Tabor Sezana U19
NK Tabor Sezana U19
0-1
NK Radomlje U19

NK Radomlje U19

0-1

19:00

39'

Rayo Vallecano U19
Rayo Vallecano U19
0-0
Getafe U19

Getafe U19

0-0

19:00

39'

1
Atletico Madrid B (w)
Atletico Madrid B (w)
0-0
Madrid Cff II (w)

Madrid Cff II (w)

0-0

19:00

40'

NK Nafta 1903 U19
NK Nafta 1903 U19
3-0
NK Krka U19

NK Krka U19

1
3-0

19:00

39'

CD Juventud Maritima U19
CD Juventud Maritima U19
0-0
CD Sobradillo U19

CD Sobradillo U19

1
0-0

19:00

39'

CF Rayo Majadahonda U19
CF Rayo Majadahonda U19
1-0
Atletico de Madrid U19

Atletico de Madrid U19

1-0

19:00

37'

Louves Minproff(w)
Louves Minproff(w)
1-0
As Awa (w)

As Awa (w)

1-0

19:00

38'

1
AS Fortuna Mfou (W)
AS Fortuna Mfou (W)
0-0
Authentic de Douala (W)

Authentic de Douala (W)

1
0-0

19:00

41'

1
Cpm Friol(w)
Cpm Friol(w)
0-1
Real Oviedo B women (w)

Real Oviedo B women (w)

1
0-1

19:00

39'

Inter Lagos
Inter Lagos
1-0
Ikorodu City FC

Ikorodu City FC

1-0

19:00

33'

Coastal Heroes
Coastal Heroes
0-0
Nairobi United

Nairobi United

0-0

19:10

26'

Garde-Cotes FC
Garde-Cotes FC
0-0
ACS HAYABLEY/CNSS

ACS HAYABLEY/CNSS

0-0

19:10

30'

MCF FC
MCF FC
0-0
Rainbow FC Gambia

Rainbow FC Gambia

0-0

19:15

24'

MTK Budapest
MTK Budapest
0-0
Debreceni VSC

Debreceni VSC

0-0

19:15

24'

CLB TPHCM
CLB TPHCM
1-0
XM Hai Phong FC

XM Hai Phong FC

1-0

19:15

22'

1
Nairobi City
Nairobi City
1-0
Bandari

Bandari

1-0

19:30

9'

Crystal Palace
Crystal Palace
0-0
Liverpool

Liverpool

0-0

19:30

9'

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
0-0
Leeds United

Leeds United

0-0

19:30

8'

Sunderland A.F.C
Sunderland A.F.C
0-0
West Bromwich(WBA)

West Bromwich(WBA)

0-0

19:30

10'

Zulte Waregem(w)
Zulte Waregem(w)
0-0
KAA Gent Ladies (w)

KAA Gent Ladies (w)

0-0

19:30

9'

Akritas Chloraka
Akritas Chloraka
1-0
Olympiakos Nicosia FC

Olympiakos Nicosia FC

1-0

19:30

9'

ENAD Polis
ENAD Polis
0-0
MEAP Nisou

MEAP Nisou

0-0

19:30

8'

Ermis Aradippou
Ermis Aradippou
0-0
Omonia Aradippou

Omonia Aradippou

0-0

19:30

10'

Xylotympou
Xylotympou
0-0
Asil Lysi

Asil Lysi

0-0

19:30

9'

Dignis Yepsonas
Dignis Yepsonas
0-0
Omonia 29is Maiou

Omonia 29is Maiou

0-0

19:30

9'

PO Ahironas-Onisilos
PO Ahironas-Onisilos
1-0
PAEEK

PAEEK

1
1-0

19:30

7'

Palermo Youth
Palermo Youth
0-0
Benevento (Youth)

Benevento (Youth)

0-0

19:30

10'

SV Tasmania Berlin
SV Tasmania Berlin
0-0
SG Dynamo Schwerin

SG Dynamo Schwerin

0-0

19:30

10'

OFI Crete U19
OFI Crete U19
0-0
Aris Thessaloniki U19

Aris Thessaloniki U19

0-0

19:30

10'

Reims Ste Anne
Reims Ste Anne
0-0
USL Dunkerque

USL Dunkerque

0-0

19:30

6'

JS Douvres
JS Douvres
0-1
Chateauroux

Chateauroux

0-1

19:30

10'

St Philbert Gd Lieu
St Philbert Gd Lieu
0-0
Stade Lavallois MFC

Stade Lavallois MFC

0-0

19:30

9'

1
AEP Polemidion
AEP Polemidion
0-0
Halkanoras Idaliou

Halkanoras Idaliou

1
0-0

19:30

9'

Young Boys U19
Young Boys U19
0-0
Basel U19

Basel U19

0-0

19:30

1'

Paysandu (W)
Paysandu (W)
0-0
Tiradentes PA (W)

Tiradentes PA (W)

0-0

19:35

2'

Ohud Medina Youth
Ohud Medina Youth
0-0
Al Hilal Youth

Al Hilal Youth

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Lokomotiv Moscow
Lokomotiv Moscow
2-0
Ural Sverdlovsk Oblast

Ural Sverdlovsk Oblast

1-0

23:00

FT

US Fiorenzuola
US Fiorenzuola
0-0
Arzignano Valchiampo

Arzignano Valchiampo

0-0

23:00

FT

Vicenza
Vicenza
0-2
Mantova

Mantova

0-2

23:00

FT

Us Pergolettese
Us Pergolettese
2-1
USD Virtus Verona

USD Virtus Verona

0-0

23:00

FT

AZ Picerno ASD
AZ Picerno ASD
0-0
US Casertana 1908

US Casertana 1908

0-0

23:00

FT

Al Khaldiya
Al Khaldiya
3-1
Al Hala

Al Hala

2-0

23:00

FT

Al Muharraq
Al Muharraq
1-0
Qalali

Qalali

1-0

23:00

FT

Al Shorta
Al Shorta
2-0
Zakho

Zakho

1-0

23:00

FT

Medeama SC
Medeama SC
1-1
Young Africans

Young Africans

1-1

23:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC
0-0
CR Belouizdad

CR Belouizdad

0-0

23:00

FT

Falcons FC
Falcons FC
3-0
Greater Tomorrow FC

Greater Tomorrow FC

1-0

23:00

FT

Fortune FC
Fortune FC
1-0
Samger FC

Samger FC

1-0

23:00

FT

Marimoo
Marimoo
2-1
BST Galaxy

BST Galaxy

0-0

23:00

FT

CD FC Cuervos Blancos
CD FC Cuervos Blancos
2-0
Club Atletico San Juan de Aragon II

Club Atletico San Juan de Aragon II

1-0

23:00

FT

Juarez FC II
Juarez FC II
0-0
Oceania FC

Oceania FC

0-0

23:00

FT

Gorilla FC
Gorilla FC
1-4
APR FC

APR FC

0-1

23:30

FT

NK Lokomotiva Zagreb
NK Lokomotiva Zagreb
1-1
Hajduk Split

Hajduk Split

1-0

23:30

FT

MSK Zilina
MSK Zilina
1-0
Spartak Trnava

Spartak Trnava

1-0

23:30

FT

Al Wakrah
Al Wakrah
3-2
Al-Ahli Doha

Al-Ahli Doha

2-1

23:30

FT

Umm Salal
Umm Salal
1-1
Al Markhiya

Al Markhiya

1-1

23:30

FT

Atletico Mexicano F.E.
Atletico Mexicano F.E.
3-3
Valle de Xico FC

Valle de Xico FC

1-1

00:00

FT

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow
2-2
Zaglebie Lubin

Zaglebie Lubin

0-1

00:00

FT

GKS Tychy
GKS Tychy
1-0
Polonia Warszawa

Polonia Warszawa

1-0

00:00

FT

CSM Studentesc Iasi
CSM Studentesc Iasi
1-0
UTA Arad

UTA Arad

0-0

00:00

FT

FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar
0-1
FK Velez Mostar

FK Velez Mostar

0-0

00:00

FT

Galatasaray
Galatasaray
3-1
Adana Demirspor

Adana Demirspor

2-1

00:00

FT

Othellos Athienou
Othellos Athienou
0-3
Apollon Limassol FC

Apollon Limassol FC

0-1

00:00

FT

Digenis Morphou
Digenis Morphou
2-2
Peyia 2014

Peyia 2014

2-0

00:00

FT

JS kabylie
JS kabylie
1-0
ES Ben Aknoun

ES Ben Aknoun

1-0

00:00

FT

Al Mlaba Libe
Al Mlaba Libe
1-2
Asswehly SC

Asswehly SC

1-2

00:00

FT

Union Touarga Sport Rabat
Union Touarga Sport Rabat
0-0
Ittihad Riadi Tanger

Ittihad Riadi Tanger

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza
CD Novillos Neza
2-1
CDC Dominguez Osos

CDC Dominguez Osos

2-1

00:00

FT

Aztecas AMF Soccer
Aztecas AMF Soccer
1-1
Promodep Central AC

Promodep Central AC

1-0

00:20

FT

ASAS Djibouti Telecom
ASAS Djibouti Telecom
1-1
FC Dikhil

FC Dikhil

0-1

00:30

FT

Albacete
Albacete
2-0
Villarreal B

Villarreal B

0-0

00:30

FT

Hannover 96
Hannover 96
2-2
Karlsruher SC

Karlsruher SC

0-1

00:30

FT

SV Wehen Wiesbaden
SV Wehen Wiesbaden
1-3
Eintracht Braunschweig

Eintracht Braunschweig

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC
1-0
Cape Town City

Cape Town City

1-0

00:30

FT

Rb Leipzig(w)
Rb Leipzig(w)
0-0
Nurnberg (w)

Nurnberg (w)

0-0

00:30

FT

Sporting CP B
Sporting CP B
2-1
Atletico Clube Purtugal

Atletico Clube Purtugal

1-1

01:00

FT

Benfica
Benfica
1-1
SC Farense

SC Farense

0-0

01:00

FT

Rot Weiss Erfurt
Rot Weiss Erfurt
7-2
Chemnitzer

Chemnitzer

2-2

01:00

FT

Hallescher FC
Hallescher FC
2-2
Arminia Bielefeld

Arminia Bielefeld

1-1

01:00

FT

VfB Stuttgart II
VfB Stuttgart II
1-2
FSV Frankfurt

FSV Frankfurt

0-1

01:00

FT

Astoria Walldorf
Astoria Walldorf
0-0
Bahlinger

Bahlinger

0-0

01:00

FT

Al Nassr
Al Nassr
4-1
Al-Riyadh

Al-Riyadh

2-0

01:00

FT

Grasshopper(w)
Grasshopper(w)
1-0
FC Luzern Women

FC Luzern Women

1-0

01:00

FT

SV Schermbeck
SV Schermbeck
3-2
TUS Bovinghausen 04

TUS Bovinghausen 04

0-0

01:15

FT

Sampaio Correa(w)
Sampaio Correa(w)
1-1
IAPE (W)

IAPE (W)

0-0

01:30

FT

Schaffhausen
Schaffhausen
2-0
Baden

Baden

2-0

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
1-0
Vaduz

Vaduz

1-0

01:30

FT

AS Eupen U21
AS Eupen U21
2-0
Kortrijk U21

Kortrijk U21

0-0

01:30

FT

Deinze U21
Deinze U21
3-2
FCV Dender EH U21

FCV Dender EH U21

0-0

01:30

FT

Al Zawraa SC
Al Zawraa SC
3-0
Duhok

Duhok

1-0

01:30

FT

SV Straelen
SV Straelen
3-0
DJK Adler Union Frintrop

DJK Adler Union Frintrop

2-0

02:00

FT

Genk II
Genk II
0-1
Patro Eisden

Patro Eisden

0-1

02:00

FT

RFC Seraing
RFC Seraing
2-2
KVSK Lommel

KVSK Lommel

1-1

02:00

FT

Puskas Akademia
Puskas Akademia
3-0
Kecskemeti TE

Kecskemeti TE

1-0

02:00

FT

FC Twente Enschede
FC Twente Enschede
4-2
Excelsior SBV

Excelsior SBV

1-2

02:00

FT

NAC Breda
NAC Breda
2-0
FC Oss

FC Oss

0-0

02:00

FT

ADO Den Haag
ADO Den Haag
1-1
Willem II

Willem II

1-0

02:00

FT

FC Eindhoven
FC Eindhoven
3-2
Emmen

Emmen

1-2

02:00

FT

De Graafschap
De Graafschap
2-3
SC Cambuur Leeuwarden

SC Cambuur Leeuwarden

1-1

02:00

FT

Groningen
Groningen
2-0
SC Telstar

SC Telstar

2-0

02:00

FT

Helmond Sport
Helmond Sport
1-2
MVV Maastricht

MVV Maastricht

1-0

02:00

FT

Roda JC
Roda JC
2-1
Jong PSV Eindhoven (Youth)

Jong PSV Eindhoven (Youth)

1-1

02:00

FT

VVV Venlo
VVV Venlo
3-1
Dordrecht

Dordrecht

1-1

02:00

FT

FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
0-3
Westerlo U21

Westerlo U21

0-1

02:00

FT

Hull City U21
Hull City U21
1-6
Swansea City U21

Swansea City U21

0-3

02:00

FT

Fulham U21
Fulham U21
1-1
Brentford U21

Brentford U21

0-1

02:00

FT

Birmingham U21
Birmingham U21
4-2
Ipswich U21

Ipswich U21

2-0

02:00

FT

ES du Sahel
ES du Sahel
1-0
Al-Hilal Omdurman

Al-Hilal Omdurman

0-0

02:00

FT

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher
3-2
Hostert

Hostert

3-0

02:00

FT

Club Marina CR
Club Marina CR
0-5
CD Muxes

CD Muxes

0-1

02:00

FT

SC Victoria Mennrath
SC Victoria Mennrath
5-2
ASV Suchteln

ASV Suchteln

2-1

02:10

FT

RWD Molenbeek U21
RWD Molenbeek U21
2-1
Lommel SK U21

Lommel SK U21

1-1

02:10

FT

Aston Villa U21
Aston Villa U21
4-0
Brighton U21

Brighton U21

3-0

02:15

FT

Thun
Thun
1-1
FC Sion

FC Sion

1-1

02:30

FT

Pogon Szczecin
Pogon Szczecin
3-3
Warta Poznan

Warta Poznan

0-1

02:30

FT

Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
0-4
Motor Lublin

Motor Lublin

0-1

02:30

FT

Goytre Utd
Goytre Utd
1-1
Afan Lido

Afan Lido

0-0

02:30

FT

Airbus UK Broughton
Airbus UK Broughton
5-3
Mold Alexandra

Mold Alexandra

1-2

02:30

FT

TSG Hoffenheim
TSG Hoffenheim
3-1
VfL Bochum

VfL Bochum

2-0

02:30

FT

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w)
0-4
Oud Heverlee Leuven (w)

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:30

FT

Racing Genk(w)
Racing Genk(w)
3-0
Charleroi (w)

Charleroi (w)

1-0

02:30

FT

Briton Ferry Llansawel AFC
Briton Ferry Llansawel AFC
1-0
Llanelli

Llanelli

0-0

02:30

FT

Anadia
Anadia
0-1
FC Felgueiras

FC Felgueiras

0-0

02:30

FT

St Patricks CY
St Patricks CY
3-2
Firhouse Clover FC

Firhouse Clover FC

3-1

02:30

FT

Club Sando Moruga FC
Club Sando Moruga FC
1-1
Cunupia FC

Cunupia FC

1-1

02:45

FT

Kortrijk
Kortrijk
1-2
KVC Westerlo

KVC Westerlo

0-1

02:45

FT

Ammanford
Ammanford
2-2
Baglan Dragons

Baglan Dragons

1-1

02:45

FT

Raith Rovers
Raith Rovers
4-3
Partick Thistle

Partick Thistle

1-0

02:45

FT

Carrick Rangers
Carrick Rangers
0-1
Crusaders

Crusaders

0-1

02:45

FT

Larne FC
Larne FC
4-1
Glenavon Lurgan

Glenavon Lurgan

1-0

02:45

FT

Juventus
Juventus
1-0
Napoli

Napoli

0-0

02:45

FT

Scunthorpe United
Scunthorpe United
0-2
Solihull Moors

Solihull Moors

0-2

02:45

FT

Witham Town
Witham Town
3-2
Maldon Tiptree

Maldon Tiptree

1-2

02:45

FT

Rathfriland Rangers
Rathfriland Rangers
0-2
Banbridge Town

Banbridge Town

0-1

03:00

FT

Getafe
Getafe
1-0
Valencia

Valencia

0-0

03:00

FT

Coventry City
Coventry City
2-0
Birmingham City

Birmingham City

1-0

03:00

FT

RCD Espanyol
RCD Espanyol
1-1
Real Zaragoza

Real Zaragoza

0-0

03:00

FT

Montpellier
Montpellier
0-0
Lens

Lens

0-0

03:00

FT

Newry City
Newry City
0-0
Ballymena United

Ballymena United

0-0

03:00

FT

Lyon(w)
Lyon(w)
5-0
Lille (w)

Lille (w)

2-0

03:00

FT

Plaza Colonia
Plaza Colonia
3-2
Boston River

Boston River

0-1

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie
3-0
Glacis United

Glacis United

3-0

03:00

FT

Brighouse Town
Brighouse Town
0-1
Sheffield FC

Sheffield FC

0-0

03:00

FT

FADEP Mendoza
FADEP Mendoza
5-1
Lujan de Cuyo

Lujan de Cuyo

3-1

03:00

FT

Morning Star
Morning Star
2-0
Colon de San Lorenzo

Colon de San Lorenzo

0-0

03:00

FT

AH Zapla
AH Zapla
7-0
CA Defensores de Belgrano de Tilcara

CA Defensores de Belgrano de Tilcara

3-0

03:00

FT

CAA Casildenses
CAA Casildenses
1-2
Teodelina FC

Teodelina FC

1-0

03:30

FT

Uniao Leiria
Uniao Leiria
1-0
SCU Torreense

SCU Torreense

1-0

03:45

FT

Botafogo RJ U20 (W)
Botafogo RJ  U20 (W)
1-2
Flamengo  U20 (W)

Flamengo U20 (W)

1-1

04:00

FT

Curico Unido
Curico Unido
0-1
Colo Colo

Colo Colo

0-0

04:00

FT

Huachipato
Huachipato
2-0
Audax Italiano

Audax Italiano

0-0

04:00

FT

Union Espanola
Union Espanola
1-0
Cobresal

Cobresal

0-0

04:00

FT

CH Futbol Club
CH Futbol Club
3-0
Colegio Once Mexico

Colegio Once Mexico

2-0

04:00

FT

Club Atletico Palmira
Club Atletico Palmira
4-2
CD Rivadavia

CD Rivadavia

2-0

04:10

FT

FC Pabellon Argentino
FC Pabellon Argentino
5-0
Orientacion Juvenil

Orientacion Juvenil

2-0

04:30

FT

Ferroviaria(w)
Ferroviaria(w)
0-2
Santos (w)

Santos (w)

0-1

05:00

FT

Arietes FC
Arietes FC
0-0
Sangre de Campeon

Sangre de Campeon

0-0

05:30

FT

CA Eduardo Hertz
CA Eduardo Hertz
2-0
Studebaker de Villa Canas

Studebaker de Villa Canas

2-0

06:00

FT

Santos FC U20 (W)
Santos FC  U20 (W)
1-1
Gremio U20 (W)

Gremio U20 (W)

1-0

07:00

FT

Gutierrez Sport Club
Gutierrez Sport Club
2-1
Argentino Mendoza

Argentino Mendoza

2-0

07:15

FT

La Mona 44
La Mona 44
0-4
Talleres de Perico

Talleres de Perico

0-1

07:30

FT

Flamengo(w)
Flamengo(w)
3-2
Paraguay (w)

Paraguay (w)

1-1

08:00

FT

CF Cadereyta
CF Cadereyta
5-0
Gallos NL

Gallos NL

2-0

09:00

FT

Cs Herediano(w)
Cs Herediano(w)
0-1
Sporting FC (w)

Sporting FC (w)

0-1

09:05

FT

University of Notre Dame
University of Notre Dame
1-0
Oregon State Beavers

Oregon State Beavers

0-0

10:30

FT

Abbas Union
Abbas Union
0-1
DHFC

DHFC

0-0

10:30

FT

Bhawanipore FC
Bhawanipore FC
3-3
Kerala United

Kerala United

1-2

11:00

FT

Jef United Ichihara Chiba(w)
Jef United Ichihara Chiba(w)
1-1
Sanfrecce Hiroshima Regina

Sanfrecce Hiroshima Regina

0-1

11:00

FT

Mynavi Sendai(w)
Mynavi Sendai(w)
1-2
Omiya Ardija Ventus

Omiya Ardija Ventus

1-0

12:00

FT

Adelaide United(w)
Adelaide United(w)
1-3
Western United FC Women

Western United FC Women

0-1

12:00

FT

Melbourne City(w)
Melbourne City(w)
1-3
Perth Glory (w)

Perth Glory (w)

1-1

12:00

FT

Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
0-0
Kashiwa Reysol

Kashiwa Reysol

0-0

12:00

FT

Cerezo Osaka Sakai(w)
Cerezo Osaka Sakai(w)
3-3
Nojima Stella Kanagawa Sagamihara

Nojima Stella Kanagawa Sagamihara

3-0

12:00

FT

Nagano Parceiro(w)
Nagano Parceiro(w)
1-1
INAC Kobe Leonessa

INAC Kobe Leonessa

1-0

12:00

FT

Suwon FC
Suwon FC
2-1
Busan I Park

Busan I Park

0-1

12:00

FT

Gangwon FC
Gangwon FC
2-1
Gimpo FC

Gimpo FC

0-0

12:00

FT

Kansai University
Kansai University
4-1
Ococias Kyoto AC

Ococias Kyoto AC

1-1

13:00

FT

Lianhongtai
Lianhongtai
3-0
Vikings-Play One

Vikings-Play One

1-0

13:00

FT

Madiun Putra
Madiun Putra
2-1
Inter Pemuda Kediri

Inter Pemuda Kediri

2-0

13:00

FT

Perseta Tulungagung
Perseta Tulungagung
2-0
Arema Indonesia Malang

Arema Indonesia Malang

1-0

13:00

FT

Persekap Pasuruan
Persekap Pasuruan
2-1
Malang United

Malang United

1-1

13:30

FT

Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
0-3
Newcastle Jets

Newcastle Jets

0-2

13:30

FT

City Club Dhaka
City Club Dhaka
1-3
Gouripur Sporting Club

Gouripur Sporting Club

0-0

14:00

FT

Hualien(w)
Hualien(w)
1-2
Hang Yuan FC (w)

Hang Yuan FC (w)

0-1

14:00

FT

Inter Taoyuan(w)
Inter Taoyuan(w)
0-2
Kaohsiung Sunny Bank (w)

Kaohsiung Sunny Bank (w)

0-2

14:00

FT

Taichung Blue Whale(w)
Taichung Blue Whale(w)
1-0
Taipei Xiongzan Women

Taipei Xiongzan Women

0-0

14:00

FT

Kwoon Chung Southern District
Kwoon Chung Southern District
1-1
Sham Shui Po

Sham Shui Po

1-0

14:00

FT

Shaanxi(w)
Shaanxi(w)
3-1
Hebei CFFC (w)

Hebei CFFC (w)

1-1

14:00

FT

Persija Jakarta U20
Persija Jakarta U20
2-2
PS Barito Putera U20

PS Barito Putera U20

1-1

14:30

FT

Ha Noi II(w)
Ha Noi II(w)
0-0
Ho Chi Minh City FC B Women

Ho Chi Minh City FC B Women

0-0

14:30

FT

Than Ksvn (w)
Than Ksvn (w)
3-0
TNG Thai Nguyen Women

TNG Thai Nguyen Women

2-0

15:00

FT

Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
1-1
Persija Jakarta

Persija Jakarta

1-1

15:00

FT

Tuan Tu Phu Tho
Tuan Tu Phu Tho
0-1
PVF CAND

PVF CAND

0-0

15:00

FT

Phong Phu Ha Nam (w)
Phong Phu Ha Nam (w)
3-0
Son La (w)

Son La (w)

1-0

15:00

FT

Arema FC U20
Arema FC U20
1-3
Persib Bandung U20

Persib Bandung U20

1-2

15:00

FT

Bhayangkara FC U20
Bhayangkara FC U20
0-1
Bali United U20

Bali United U20

0-0

15:00

FT

Persita Tangerang U20
Persita Tangerang U20
1-0
PSIS Semarang U20

PSIS Semarang U20

0-0

15:00

FT

Persis Solo U20
Persis Solo U20
0-1
Pusamania Borneo U20

Pusamania Borneo U20

0-0

15:00

FT

RANS Nusantara U20
RANS Nusantara U20
0-1
PSS Sleman U20

PSS Sleman U20

0-1

15:30

FT

THE iCON RSU
THE iCON RSU
0-7
Samut Sakhon

Samut Sakhon

0-1

15:30

FT

Prime Bangkok FC
Prime Bangkok FC
1-0
Samut Prakan FC

Samut Prakan FC

0-0

15:30

FT

Muangnont Bankunmae FC
Muangnont Bankunmae FC
0-0
Nonthaburi

Nonthaburi

0-0

15:30

FT

Nakhonratchasima United FC
Nakhonratchasima United FC
0-7
Ubon Krua Napat FC

Ubon Krua Napat FC

0-2

15:30

FT

SURANAREE BLACK CAT FC
SURANAREE BLACK CAT FC
2-2
Rasi Salai United

Rasi Salai United

0-0

15:30

FT

AC Taipei Reserves
AC Taipei Reserves
2-1
Inter Taoyuan FC

Inter Taoyuan FC

0-0

15:30

FT

Tiffy Army FC B
Tiffy Army FC B
3-1
Siem Reap

Siem Reap

1-1

15:45

FT

Sydney FC
Sydney FC
0-2
FC Macarthur

FC Macarthur

0-1

16:00

FT

Chernomorets Odessa Youth
Chernomorets Odessa Youth
1-2
Kolos Kovalivka U21

Kolos Kovalivka U21

1-1

16:00

FT

FC Vorskla Youth
FC Vorskla Youth
3-2
Rukh Vynnyky U21

Rukh Vynnyky U21

3-1

16:00

FT

PSMS Medan
PSMS Medan
0-0
PSPS Pekanbaru

PSPS Pekanbaru

0-0

16:00

FT

Dong Thap
Dong Thap
0-0
TTBD Phu Dong

TTBD Phu Dong

0-0

16:00

FT

FC Metalurgi Rustavi
FC Metalurgi Rustavi
4-3
Lokomotiv Tbilisi

Lokomotiv Tbilisi

0-2

16:00

FT

Esteghlal Dushanbe
Esteghlal Dushanbe
2-0
Ravshan Kulob

Ravshan Kulob

2-0

16:00

FT

Tampines Rovers FC
Tampines Rovers FC
2-0
DPMM FC

DPMM FC

2-0

16:00

FT

Trabzonspor U19
Trabzonspor U19
4-1
Alanyaspor U19

Alanyaspor U19

3-0

16:00

FT

Istanbulspor U19
Istanbulspor U19
2-0
Giresunspor U19

Giresunspor U19

1-0

16:00

FT

Bursaspor U19
Bursaspor U19
1-0
Adanaspor U19

Adanaspor U19

0-0

16:00

FT

Goztepe U19
Goztepe U19
3-2
Caykur Rizespor U19

Caykur Rizespor U19

0-0

16:00

FT

Altay Spor KulubuU19
Altay Spor KulubuU19
0-0
Keciorengucu U19

Keciorengucu U19

0-0

16:00

FT

Samsunspor U19
Samsunspor U19
2-2
Eyupspor U19

Eyupspor U19

0-0

16:00

FT

Yeni Malatyaspor U19
Yeni Malatyaspor U19
2-2
Ankaragucu U19

Ankaragucu U19

0-1

16:00

FT

Antalyaspor U19
Antalyaspor U19
1-1
Besiktas JK U19

Besiktas JK U19

0-1

16:00

FT

Hapoel Tel Aviv U19
Hapoel Tel Aviv U19
2-3
Hapoel Raanana Roei U19

Hapoel Raanana Roei U19

2-2

16:00

FT

Paro United
Paro United
1-2
Transport United FC

Transport United FC

0-1

16:00

FT

NK Rudes U19
NK Rudes U19
1-1
Kustosija U19

Kustosija U19

1-1

16:00

FT

Hajduk Split U19
Hajduk Split U19
3-0
NK Dugopolje U19

NK Dugopolje U19

0-0

16:00

FT

Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
1-1
Hapoel Hadera U19

Hapoel Hadera U19

1-1

16:00

FT

Enko Plovdiv(w)
Enko Plovdiv(w)
2-1
Ludogorets Razgrad (W)

Ludogorets Razgrad (W)

1-1

16:20

FT

Bayrampasa U19
Bayrampasa U19
1-5
Manisa Belediyespor U19

Manisa Belediyespor U19

1-2

16:30

FT

Shan United
Shan United
3-2
Kachin United FC

Kachin United FC

1-1

16:30

FT

AEK Athens U19
AEK Athens U19
2-0
Panaitolikos U19

Panaitolikos U19

0-0

16:40

FT

Academico Viseu U19
Academico Viseu U19
0-2
SC Lusitania U19

SC Lusitania U19

0-1

17:00

FT

Bayern Munchen U19
Bayern Munchen U19
2-2
Eintracht Frankfurt U19

Eintracht Frankfurt U19

2-0

17:00

FT

Ingolstadt U19
Ingolstadt U19
3-0
SV Sandhausen U19

SV Sandhausen U19

2-0

17:00

FT

TSV 1860 Munchen U19
TSV 1860 Munchen U19
1-3
Karlsruher SC U19

Karlsruher SC U19

0-1

17:00

FT

Arminia Bielefeld U19
Arminia Bielefeld U19
1-0
Schalke 04 U19

Schalke 04 U19

1-0

17:00

FT

Borussia Dortmund U19
Borussia Dortmund U19
2-1
Bayer Leverkusen U19

Bayer Leverkusen U19

2-1

17:00

FT

Fortuna Dusseldorf U19
Fortuna Dusseldorf U19
2-2
MSV Duisburg U19

MSV Duisburg U19

0-0

17:00

FT

SV Meppen U19
SV Meppen U19
1-1
Dynamo Dresden U19

Dynamo Dresden U19

0-0

17:00

FT

St. Pauli U19
St. Pauli U19
1-0
RB Leipzig U19

RB Leipzig U19

1-0

17:00

FT

FK Van
FK Van
4-0
Shirak

Shirak

0-0

17:00

FT

Gil Vicente U23
Gil Vicente U23
2-3
Braga U23

Braga U23

1-1

17:00

FT

Frosinone Youth
Frosinone Youth
1-1
Verona U20

Verona U20

1-1

17:00

FT

Monza U19
Monza U19
1-1
Inter Milan U20

Inter Milan U20

1-1

17:00

FT

Eastern Long Lions
Eastern Long Lions
2-1
Biu Chun Rangers

Biu Chun Rangers

1-0

17:00

FT

Spezia Youth
Spezia Youth
3-3
Pescara Youth

Pescara Youth

2-1

17:00

FT

Ternana U19
Ternana U19
1-0
Ascoli U19

Ascoli U19

0-0

17:00

FT

PAOK Saloniki U19
PAOK Saloniki U19
6-1
Asteras Tripolis U19

Asteras Tripolis U19

3-1

17:00

FT

PAS Giannina U19
PAS Giannina U19
3-2
AE Kifisias U19

AE Kifisias U19

1-1

17:00

FT

Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus  U19
5-1
Panserraikos U19

Panserraikos U19

1-1

17:00

FT

Ho Chi Minh City FC(w)
Ho Chi Minh City FC(w)
0-2
Ha Noi (w)

Ha Noi (w)

0-1

17:00

FT

KCB
KCB
0-0
FC Talanta

FC Talanta

0-0

17:00

FT

Cordoba(w)
Cordoba(w)
1-1
Fundacion CD Tenerife (w)

Fundacion CD Tenerife (w)

0-1

17:00

FT

Slaven Belupo U19
Slaven Belupo U19
4-1
NK Varazdin U19

NK Varazdin U19

1-1

17:00

FT

Mathare United
Mathare United
0-2
Naivas FC

Naivas FC

0-1

17:00

FT

Mara Sugar FC
Mara Sugar FC
2-5
Kisumu Hot Stars

Kisumu Hot Stars

0-2

17:00

FT

Pirin Blagoevgrad (w)
Pirin Blagoevgrad (w)
1-0
Etar Veliko Tarnovo (w)

Etar Veliko Tarnovo (w)

1-0

17:00

FT

Bnei Sakhnin U19
Bnei Sakhnin U19
1-0
Hapoel Kiryat Shmona U19

Hapoel Kiryat Shmona U19

1-0

17:15

FT

Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
0-2
KuPs

KuPs

0-2

17:15

FT

Santutxu U19
Santutxu U19
1-1
Athletic Bilbao U19

Athletic Bilbao U19

0-1

17:30

FT

Antalyaspor
Antalyaspor
2-1
Karagumruk

Karagumruk

2-1

17:30

FT

Bandirmaspor
Bandirmaspor
0-3
Kocaelispor

Kocaelispor

0-2

17:30

FT

Bodrum FK
Bodrum FK
1-1
Tuzlaspor

Tuzlaspor

0-0

17:30

FT

Nongbua Pitchaya FC
Nongbua Pitchaya FC
2-0
Krabi FC

Krabi FC

1-0

17:30

FT

Cosenza Calcio Youth
Cosenza Calcio Youth
2-1
Bari U19

Bari U19

2-1

17:30

FT

Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
0-1
Arda

Arda

0-0

17:30

FT

Chirag United Kerala
Chirag United Kerala
0-4
FC Areekode

FC Areekode

0-3